| TIVI LG - 55NANO80SQA
Smart Tivi LG 55 Inch 4K NanoCell 55NANO80SQA
4.2/ 5 | Tổng 10 đánh giá | 1 Bình Luận
Mã SP : 55NANO80SQA — Giá : 21.000.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Mới 100% chính hãng bảo hành 2 năm tại nhà
Tặng kèm khi mua Smart Tivi LG 55 Inch 4K NanoCell 55NANO80SQA
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật TIVI LG - 55NANO80SQA
LG
Màn hình Kích thước màn hình: 55 inch Loại màn hình hiển thị: 4K NanoCell
Xử lý hình ảnh
  • Công nghệ độ nét
  • Độ phân giải: 4K (3840*2160 px)
  • Công nghệ màu sắc
  • Super Bright Panel Plus
  • Tự động điều chỉnh làm mờ đèn nền cục bộ
  • Công nghệ tương phản
  • Chế độ hình ảnh (Sôi động/Bình thường/Rạp phim/Rạp phim chân thực/Tùy chỉnh)
  • Thiết kế Thiết kế hoàn hảo phù hợp với mọi không gian nội thất của bạn.
    Công nghệ nổi bật
  • Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Tần số quét thực 60 Hz
  • Số lượng loa & công suất
  • Tổng công suất loa 20W Tần số quét thực 60 Hz
  • Loại loa & cấu hình
  • Âm vòm chân thực V-Audio
  • Xử lý âm thanh
  • Cổng kết nối
    Kích thước & trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 1360x810x152 mm Trọng lượng có chân đế: 16.7 Kg Kích thước không chân đế: 1233x716x44.2 mm Trọng lượng không chân đế: 16.3 Kg
  • Cổng xuất Video Cổng ra audio kỹ thuật số (Quang học)
    Bộ sản phẩm
  • Model bộ điều khiển từ xa
  • Hướng dẫn Người dùng
  • Cáp nguồn
  • Hỗ trợ chân đế tùy chọn
  • Thông số kỹ thuật trên được tham khảo từ Website chính hãng
    kiểm tra sản phẩmHướng dẫn kiểm tra sản phẩm !
    liên hệ với thế giới thiết bị số
    Hỗ trợ: 097.2345.816
    Từ Thế giới thiết bị số
    • Xem thêm các sản phẩm cùng danh mục
    • Xem thêm các sản phẩm Tivi nổi bật
      Hãy cho chúng tôi biết đánh giá của bạn về sản phẩm LG TIVI LG - 55NANO80SQA
      Rất TốtKhá TốtBình ThườngKhá KémRất TệGửi đánh giá
      4.2 điểm trên 5 | Có 10 đánh giá. | Mới nhất lúc 11/01/2025
      5 star
      6
      4 star
      2
      3 star
      1
      2 star
      0
      1 star
      1
    Thiết kế tối giản, hòa hợp với mọi không gian bài trí
    Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO80SQA có kiểu dáng gọn gàng, bạn có thể dễ dàng treo tường hay đặt trên kệ tivi, cùng viền màu đen mạnh mẽ mang lại cho không gian bố trí thêm phần sang trọng và đẹp mắt.