| TIVI LG - 55UQ9100PSD
Smart Tivi LED LG 4K 55 inch 55UQ9100PSD Model 2022
4.2/ 5 | Tổng 10 đánh giá | 1 Bình Luận
Mã SP : 55UQ9100PSD — Giá : 12.990.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Mới 100% chính hãng bảo hành 2 năm tại nhà
Tặng kèm khi mua Smart Tivi LED LG 4K 55 inch 55UQ9100PSD Model 2022
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật TIVI LG - 55UQ9100PSD
LG
Màn hình Loại Tivi:Smart Tivi Kích thước màn hình:55 inch
Xử lý hình ảnh
  • Độ phân giải:4K (UHD)
  • Công nghệ độ nét
  • Bộ vi xử lí:α5 Gen5 AI Processor 4K Smart Tivi:Có HDR:Active HDR; HDR10 Pro nits
  • Công nghệ màu sắc
  • Công nghệ tương phản
  • Adaptive Backlight Dimming
  • Công nghệ Dynamic Scene Optimiser
  • 4K Hexa Chroma Drive
  • Thiết kế Thiết kế hòan hảo nghệ thuật phù hợp vớ mọi không gian ngôi nhà bạn.
    Công nghệ nổi bật
  • Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Nguồn cấp 50/60 Hz
  • Dòng xoay chiều 110-240 V
  • Chế độ màn hình chờ 0.5W
  • Số lượng loa & công suất
  • 2 Loa
  • Công suất 20W ( Mỗi loa 10W )
  • Loại loa & cấu hình
  • Kết hợp âm thanh vòm.
  • Xử lý âm thanh
  • Công nghệ âm thanh:DOLBY ATMOS, AI Sound Pro, Clear Voice Pro
  • Cổng kết nối
    Kích thước & trọng lượng
  • Kích thước có chân đế:1235 x 787 x 260 mm Kích thước không chân đế:1235 x 715 x 57.5 mm Khối lượng có chân đế:15.4 kg Khối lượng không chân đế:14.0 kg
    Bộ sản phẩm
  • Model bộ điều khiển từ xa
  • Hướng dẫn Người dùng
  • Cáp nguồn
  • Hỗ trợ chân đế tùy chọn
  • Thông số kỹ thuật trên được tham khảo từ Website chính hãng
    kiểm tra sản phẩmHướng dẫn kiểm tra sản phẩm !
    liên hệ với thế giới thiết bị số
    Hỗ trợ: 097.2345.816
    Từ Thế giới thiết bị số
    • Xem thêm các sản phẩm cùng danh mục
    • Xem thêm các sản phẩm Tivi nổi bật
      Hãy cho chúng tôi biết đánh giá của bạn về sản phẩm LG TIVI LG - 55UQ9100PSD
      Rất TốtKhá TốtBình ThườngKhá KémRất TệGửi đánh giá
      4.2 điểm trên 5 | Có 10 đánh giá. | Mới nhất lúc 11/01/2025
      5 star
      6
      4 star
      2
      3 star
      1
      2 star
      0
      1 star
      1
    Smart Tivi LG 55UQ9100PSD - Tổng quan thiết kế
    - Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ9100PSD mang đến lựa chọn tuyệt vời cho các không gian phòng như phòng khách, phòng ngủ, hội trường, sảnh chờ,... nhờ thiết kế thanh mảnh, hiện đại và kích thước màn hình 55 inch, các cạnh viền siêu mỏng mở rộng không giới hạn tầm nhìn.
    Tivi LG 86UQ9100PSD
    *Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
    LG 55UQ9100PSD - Công nghệ hình ảnh
    - Màn hình sắc nét gấp 4 lần Full HD với độ phân giải 4K (3.840 x 2.160).
    55UQ9100PSD - Công nghệ âm thanh
    - Tổng công suất loa 20W cho âm thanh mạnh mẽ.
    Tivi LG 86UQ9100PSD
    Tivi LG 55 inch 55UQ9100PSD - Hệ điều hành
    Tivi LG 55 inch - Tiện ích
    - Kết nối và điều khiển toàn bộ hệ sinh thái trong ngôi nhà với remote thông minh và AI ThinQ.
    Tóm lại, Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ9100PSD mang đến một không gian giải trí mới đầy tuyệt vời với khung hình và âm thanh đều được tối ưu, trải nghiệm nghe nhìn sống động, chân thực, thỏa mãn từng khung giờ giải trí của các thành viên trong gia đình bạn.