| LG QNED - 65QNED92ASA
Smart Tivi 65 inch LG QNED evoAI 65QNED92ASA - Bảo Hành Chính Hãng
4.0909090909091/ 5 | Tổng 11 đánh giá | 1 Bình Luận
Mã SP : 65QNED92ASA — Giá : 29.500.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Sản phẩm mới 100% chính hãng fullbox, đầy đủ phụ kiện + Sách hướng dẫn.
Tặng kèm khi mua Smart Tivi 65 inch LG QNED evoAI 65QNED92ASA - Bảo Hành Chính Hãng
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật LG QNED - 65QNED92ASA
LG
Xử lý hình ảnh
  • Công nghệ độ nét
  • Công nghệ màu sắc
  • Công nghệ tương phản
  • Thiết kế Thiết kế siêu mỏng Viền mỏng tinh tế cho không gian sống nâng tầm..
    Công nghệ nổi bật
    Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Nguồn cấp 120 Hz
  • Dòng xoay chiều 110-240 V
  • Chế độ màn hình chờ 0.5W
  • Số lượng loa & công suất
  • Đầu ra âm thanh 40W Hệ thống loa 2.2 Kênh
  • Loại loa & cấu hình
  • Âm thanh vòm: Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite Kết nối với loa tivi: Có
  • Xử lý âm thanh
  • Dolby Atmos Có AI Sound α8 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix) Clear Voice Pro Có (Tự động cân bằng âm lượng) LG Sound Sync Có Sound Mode Share Có Đầu ra âm thanh đồng thời Có Bluetooth Surround Ready Có (2 Way Playback) Đầu ra âm thanh 40W Điều chỉnh âm thanh AI Có Audio Codec AC4, AC3(Dolby Digital), EAC3, HE-AAC, AAC, MP2, MP3, PCM, WMA, apt-X (Tham khảo sách hướng dẫn) Hướng loa Down Firing Hệ thống loa 2.2 Kênh WOW Orchestra Có