| TV UHD - UA55TU8300KXXV
Samsung Smart TV Crystal Màn hình cong UHD 4K 55 inch UA55TU8300KXXV Chính Hãng
4.0909090909091/ 5 | Tổng 11 đánh giá | 1 Bình Luận
Mã SP : UA55TU8300KX ... — Giá : 11.600.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Sản phẩm mới 100% chính hãng fullbox, đầy đủ phụ kiện + Sách hướng dẫn.
Tặng kèm khi mua Samsung Smart TV Crystal Màn hình cong UHD 4K 55 inch UA55TU8300KXXV Chính Hãng
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật TV UHD - UA55TU8300KXXV
Samsung
Màn hình 55 inch 3840 × 2160 4K UHD Dimming
Xử lý hình ảnh
  • Bộ xử lí Crystal 4K
  • Chỉ số Chuyển động 100
  • PQI (Chỉ số Chất lượng Hình ảnh) 1500
  • Công nghệ độ nét
  • Công nghệ HDR (Dải động cao)
  • Công nghệ HDR 10+
  • Công nghệ UHD Dimming
  • Công nghệ màu sắc
  • Màu sắc PurColor
  • Tối ưu màu sắc hiển thị với công nghệ Crystal Display
  • Công nghệ tương phản
  • Độ tương phản lớn
  • Nâng cấp Tương phản
  • Nâng cấp độ sâu tự động
    Công nghệ nổi bật
    Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Nguồn cấp 50/60 Hz
  • Dòng xoay chiều 110-240 V
  • Chế độ màn hình chờ 0.5W
  • Số lượng loa & công suất
  • 2 Loa
  • Công suất 20W
  • Loại loa & cấu hình
  • Âm thanh Dolby Digita Plus
  • Xử lý âm thanh
  • Bộ giải mã Dolby 5.1
  • Cải tiến hộp thoại
  • Âm thanh theo dõi đối tượng
  • Cổng kết nối
  • HDMI 3 cổng
  • USB 2 cổng
  • Ethernet (LAN)
  • Tổng hợp trong (AV)
  • Cổng ra âm thanh kỹ thuật số (Quang học)
  • RF In (Đầu vào mặt đất / Cáp)Khe cắm bộ giải mã truyền hình kỹ thuật số (CI)
    Kích thước & trọng lượng
  • Kích thước có đế (WxHxD) 1236,0 x 791,1 x 263,9 mm
  • Kích thước không có chân đế (WxHxD) 1236,0 x 714,2 x 104,0 mm