| TIVI LG - 70UQ9100PSD
Smart Tivi LED LG 4K 70 inch 70UQ9100PSD
4.2/ 5 | Tổng 10 đánh giá | 1 Bình Luận
Smart Tivi LED LG 4K 70 inch 70UQ9100PSD nâng cấp trải nghiệm xem của bạn lên mức tối đa. Nhờ độ phân giải 4K (3840 x 2160) Pixels với số điểm ảnh cao gấp 4 lần tivi Full HD, cùng với kích thước màn hình lớn, Smart tivi LG sẽ khiến bạn mãn nhãn bằng những hình ảnh, thước phim trong trẻo và sắc nét đến từng chi tiết, màu sắc sống động ngoạn mục như rạp chiếu phim tại nhà.
Mã SP : 70UQ9100PSD — Giá : 14.800.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Mới 100% chính hãng bảo hành 2 năm tại nhà
Tặng kèm khi mua Smart Tivi LED LG 4K 70 inch 70UQ9100PSD
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật TIVI LG - 70UQ9100PSD
LG
Màn hình Loại Tivi:Smart Tivi Kích thước màn hình:70 inch
Xử lý hình ảnh
  • Bộ vi xử lí:α5 Gen5 AI Processor 4K Smart Tivi:Có HDR:Active HDR; HDR10 Pro nits
  • Công nghệ độ nét
  • Độ phân giải:4K (UHD)
  • Công nghệ màu sắc
  • Công nghệ tương phản
  • Adaptive Backlight Dimming
  • Công nghệ Dynamic Scene Optimiser
  • 4K Hexa Chroma Drive
  • Thiết kế Thiết kế hòan hảo nghệ thuật phù hợp vớ mọi không gian ngôi nhà bạn.
    Công nghệ nổi bật
  • Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV Trình duyệt web:Có Tìm kiếm bằng giọng nói:Có
  • Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Nguồn cấp 50/60 Hz
  • Dòng xoay chiều 110-240 V
  • Chế độ màn hình chờ 0.5W
  • Số lượng loa & công suất
  • 2 Loa
  • Công suất 20W ( Mỗi loa 10W )
  • Loại loa & cấu hình
  • Kết hợp âm thanh vòm.
  • Xử lý âm thanh
  • Công nghệ âm thanh:DOLBY ATMOS, AI Sound Pro, Clear Voice Pro
  • Cổng kết nối
    Kích thước & trọng lượng
  • Kích thước có chân đế:1562 x 986 x 378 mm Kích thước không chân đế:1562 x 907 x 59.9 mm Khối lượng có chân đế:31.6 kg Khối lượng không chân đế:28.4 kg
    Bộ sản phẩm
  • Model bộ điều khiển từ xa
  • Hướng dẫn Người dùng
  • Cáp nguồn
  • Hỗ trợ chân đế tùy chọn
  • Thông số kỹ thuật trên được tham khảo từ Website chính hãng
    kiểm tra sản phẩmHướng dẫn kiểm tra sản phẩm !
    liên hệ với thế giới thiết bị số
    Hỗ trợ: 097.2345.816
    Từ Thế giới thiết bị số
    • Xem thêm các sản phẩm cùng danh mục
    • Xem thêm các sản phẩm Tivi nổi bật
      Hãy cho chúng tôi biết đánh giá của bạn về sản phẩm LG TIVI LG - 70UQ9100PSD
      Rất TốtKhá TốtBình ThườngKhá KémRất TệGửi đánh giá
      4.2 điểm trên 5 | Có 10 đánh giá. | Mới nhất lúc 11/01/2025
      5 star
      6
      4 star
      2
      3 star
      1
      2 star
      0
      1 star
      1
    Smart Tivi LG 70UQ9100PSD 4K 70 inch sở hữu màn hình lớn cho khung hình 4K thêm đặc sắc, chất lượng hình ảnh tối ưu nhờ bộ xử lý α7 Gen5 AI 4K, âm thanh tinh chỉnh lôi cuốn người xem, mang đến những trải nghiệm ấn tượng trên kho ứng dụng webOS 6.0 phong phú.
    Thiết kế tối giản hiện đại
    Tivi LG 70UQ9100PSD là sự lựa chọn tuyệt vời cho các không gian rộng như phòng khách, phòng họp …mở rộng không gian tầm nhìn với thiết kế thanh mảnh, hiện đại và kích thước màn hình 70inch.