LG QNED MiniLED 8K 65inch 65QNED99SQB
4.0909090909091/ 5 | Tổng 11 đánh giá | 1 Bình Luận
Mã SP : 65QNED99 — Giá : 33.500.000đ
Chọn miền: Miền Bắc
Tình trạng: Sản phẩm mới 100% chính hãng fullbox, đầy đủ phụ kiện + Sách hướng dẫn.
Tặng kèm khi mua LG QNED MiniLED 8K 65inch 65QNED99SQB
  • Tặng ngay coupon trị giá 100k cho lần mua hàng tiếp theo (qua số điện thoại)
  • Giảm 30% khi mua các phụ kiện khác (Chân đế, Giá treo, Phụ kiện bảo vệ ...)
  • Miễn phí vận chuyển, cài đặt và lắp đặt tại nhà Hà Nội & Tp.HCM
    Dịch vụ & bảo hành
  • Giảm thêm 100.000đ bắt đầu từ sản phẩm thứ 2 đối với đơn hàng nhiều sản phẩm.
  • Giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành Hà Nội & Tp.HCM, giao hàng COD toàn quốc
Thông số kỹ thuật QNED - 65QNED99
LG
Màn hình BLU Type: Mini LEDLoại màn hình hiển thị 8K QNED MiniLED Kích thước màn hình65
Xử lý hình ảnh
  • Độ phân giải7680 x 4320 QNED / NanoCell colourQNED
  • Công nghệ độ nét
  • Công nghệ màu sắc
  • Công nghệ tương phản
  • Tương thích FreeSyncCóHGIG ModeCó
    Công nghệ nổi bật
    Bộ dò đài tích hợp
  • Thu nhận TV kỹ thuật số (Mặt đất, Cáp, Vệ tinh)
  • Truyền dữ liệu (Thông số quốc gia)
  • Năng lượng
  • Refresh Rate 120Hz
  • Số lượng loa & công suất
  • Loa (Âm thanh đầu ra)60W (WF:20W, 10W per Channel)Hệ thống loa4.2 ch Hướng loa Down FiringĐầu ra âm thanh đồng thờiCó